കോവിഡ് 19: അതിഥി തൊഴിലാളികള്‍ക്ക് കൈപ്പുസ്തകം

കോവിഡിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ അതിഥി തൊഴിലാളികള്‍ പാലിക്കേണ്ട 20 മാര്‍ഗനിര്‍ദേശങ്ങള്‍ വിവിധ ഭാഷകളില്‍ ചേര്‍ത്തു തയ്യാറാക്കിയ കൈപ്പുസ്തകം പ്രകാശനം ചെയ്തു. കോഴിക്കോട് അഡീഷണല്‍ ജില്ലാ മജിസ്ട്രേറ്റ് (എഡിഎം) റോഷ്നി നാരായണന്‍ ജില്ലാ ലേബര്‍ ഓഫീസര്‍ വി.പി. രാജന് ആദ്യ കോപ്പി നല്‍കി പ്രകാശനം നിര്‍വഹിച്ചു. പ്രൊഫ. വര്‍ഗീസ് മാത്യു, ദര്‍ശനം സെക്രട്ടറി എം.എ. ജോണ്‍സണ്‍, പ്രതാപന്‍ തായാട്ട്, കെ.പി. ജഗന്നാഥന്‍ എന്നിവര്‍ പ്രകാശന ചടങ്ങില്‍ സംബന്ധിച്ചു.

കേരള സ്റ്റേറ്റ് ലൈബ്രറി കൌണ്‍സിലിന്റെയും കൈതപ്പൊയില്‍ ലിറ്റില്‍ ഫ്ളവര്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് സോഷ്യല്‍ സയന്‍സ് ആന്‍റ് ഹെല്‍ത്ത് സയന്‍സിന്റെയും സഹകരണത്തോടെ ഡോ. മേരി ജോസഫാണ് പുസ്തകം തയ്യാറാക്കിയത്. പ്രൊഫ. വര്‍ഗീസ് മാത്യുവാണ് പ്രസാധകന്‍. ദര്‍ശനം സാംസ്കാരികവേദിയുടെയും ഹരിതം ബുക്സിന്റെയും സഹകരണത്തോടെ മലയാളം, ഇംഗ്ലീഷ്, ഹിന്ദി, ബംഗാളി എന്നീ ഭാഷകളിലാണ് കൈപ്പുസ്തകം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്.

Darsanam
Author: Darsanam