ഹോം ലൈബ്രറി പുസ്തകങ്ങള്‍

സേവ് ഗ്രീൻ അഗ്രികൾചറിസ്റ്റ് വെൽഫയർ കോ-ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റിയും കേരള സ്റ്റേറ്റ് ബുക്ക്മാർക്കും വായന ദിനത്തിന്റെ ഭാഗമായി തുടക്കമിടുന്ന 10000 രൂപ യുടെ പലിശ രഹിത വായ്പ ഹോം ലൈബ്രറി സ്ഥാപിക്കാൻ നൽകുന്ന പദ്ധതി റഹ്മാനിയ വൊക്കേഷണൽ ഹയര്‍ സെക്രണ്ടറി സ്കൂള്‍ പ്രിൻസിപ്പലും ദർശനം സാംസ്കാരികവേദി കമ്മിറ്റി അംഗവുമായ കെ.പി. ആഷിഖ് മാസ്റ്റർ എം ടി യിൽ നിന്ന് സ്വീകരിക്കുന്നു. പുസ്തക അലമാരയും വായനക്കാർ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന പുസ്തകങ്ങൾക്കുമായി 10000 രൂപ പലിശ രഹിത വായ്പയായി നല്കും. ഒരു വർഷം കൊണ്ട് അടച്ചു തീർത്താൽ മതി.

സേവ് ഗ്രീന്‍ കേരള സ്റ്റേറ്റ് ബുക്ക് മാർക്കുമായി സഹകരിച്ച് നടപ്പിലാക്കുന്നതാണ് അക്ഷരപ്പച്ച പദ്ധതി. സേവ് ഗ്രീന്‍ പ്രസിഡൻറ് എം പി പിരജുൽ കുമാർ, വൈസ് പ്രസിഡൻറ് പി പി മുകുന്ദൻ, കേരള സ്റ്റേറ്റ് ബുക്ക് മാർക്ക് മാനേജർ ജഗന്നാഥൻ കെപി, റഹ്മാനിയ ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ പ്രിൻസിപ്പൽ കെ പി ആഷിഖ് മാസ്റ്റർ ,കൊച്ചിൻ ബേക്കറി ചെയർമാൻ എം പി രമേശ്, ദർശനം സാംസ്കാരിക വേദി സെക്രട്ടറി ജോൺസൺ എം.എ, സേവ് ഗ്രീൻ സെക്രട്ടറി രാഗി രാജൻ ,സേവ് ഗ്രീൻ ഓർഗനൈസിംഗ് കൺവീനർ ടി കെ വിപിൻ കുമാർ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

Darsanam
Author: Darsanam